OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  IndexIndex  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Đã bao lần

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Đã bao lần   5/12/2008, 13:32

..Đã bao lần tham lam muốn ôm tất cả những gì tốt đẹp nhất về cho riêng mình...dù chỉ là trong suy nghỉ.....

..Đã bao lần buồn ....buồn..vì có những cái mất đi mà không bao giờ tìm lại được..

..Đã bao lần cười trên nỗi đau của người khác ......có chắc mình sẽ không đau cho đến hết quãng đời còn lại

..Đã bao lần biết mình chẳng bao giờ cô đơn vì bên mình luôn còn có ấy... có gia đình .... bạn bè.............nhưng sao vẫn có những ngày buồn vô cớ....

..Đã bao lần. đi giữa chốn đông người.. mà tại sao thấy mình lạc lõng....

..Đã bao lần...nói dối để làm người khác vui ... chỉ vì mình không muốn làm người khác buồn...

..Đã bao lần. muốn mình là số 1 .. nhưng nhìn lại thực tại thật là đáng vô tâm...

..Đã bao lần hối tiếc về những chuyện đã qua...cho qua để mình sống lại 1 lần.....

..Đã bao lần không biết ngày mai sẽ ra sao... sẽ khác ngày hôm nay hay là.....vẫn thế .....

..Đã bao lần dành 1 chút thời gian.. để sống cho mọi người... sống cho 1 người....sống cho những đan mê của mình....để cho tất cả những gì mình thích ... để không bao giờ mình phải hối tiếc....

..Đã bao lần...giống như bây giờ...

..Đã bao lần.. cảm thấy sai lầm khi mình đã bước....muốn quay trở về.....

..Hôm nay và ngày mai khi mình biết .. mình biết.. yêu để không bao giờ thất vọng... yêu .... cho người ta biết mình không vô tâm....

:.♥.: LÀ giỌt sƯơng :.♥.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥.::.♥.: NẮng vÔ tỲnk :.♥.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥.: :.♥.: EM iÊu aNh :.♥.: ChỶ vỲ aNh lÀ nẮng :.♥.::.♥.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥.:
Xem lý lịch thành viên http://over9.forumice.net
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao lần   9/12/2008, 20:20

yeu du` 1 lan that bai nhung yeu de bit rang ta da~ va ` dang di ti`m mot cai gie do dang de tran trong va giu gin`
Xem lý lịch thành viên

Đã bao lần
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang