OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

a[n]h n[o]i' t[h]a^[t].

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: a[n]h n[o]i' t[h]a^[t].   4/12/2008, 10:25

Nói thật...
Là anh chưa thể quên em , chưa thể xoá được hình bóng em ra khỏi trái tim anh . Hình bóng đó vẫn còn ám ảnh đến nỗi, mỗi khi nhìn thấy ai đó đi trên đường, anh lao tới định gọi tên em nhưng rồi lại thôi. Vì anh nhận ra đó là một người xa lạ...

Nói thật...

Là anh chưa thể ngừng yêu em . Dù anh đã cố gắng, đã tìm mọi cách, nhưng trái tim bướng bỉnh vẫn không thôi thổn thức mỗi đêm , vẫn không thôi nức nở mỗi khi anh đi qua chốn cũ chúng mình đã gặp nhau...

Nói thật...

Là anh chưa thể thôi nghĩ về em . Anh ghét chính mình , vì mỗi lúc em thấy buồn , hoặc anh vui , anh lại nghĩ đến em , và anh đã ước sao có em bên cạnh anh.!! dẫu bít đó chỷ là ước mơ ........!!

Nói thật...

Là anh thật sự ghen tị . Anh ghen tị với tất cả những người # được vui cười bên em , anh đã từng muốn nụ cười đó là của riêng em mà thôi , nhưng k0 thể ???

Nói thật...

Là anh thật sự buồn . Nụ cười đã rời bỏ anh khi em ra đi , có phải em đã mang nụ cười của anh đi theo em không? Sao em không nói , sao em không trả lời anh ???

Nói thật...

Là anh thật sự chới với , anh thật sự hụt hẫng. Khi nghe tin em có người yêu mới.

Nói thật...

Anh không hề cao thượng như anh vẫn nói với em.

Anh không thể làm được như lời anh từng nói: “Chỉ cần nhìn thấy em hạnh phúc , với anh là quá đủ”.

Anh ích kỷ lắm , phải không em ?

Mặc dù...

Trước mặt mọi người anh vẫn là anh . Vẫn bình thản bước qua. Vẫn chém gió, vẫn tươi vui bên anh em đội bóng.

Anh đã cố để : Như chưa bao giờ quen biết em. Như chưa bao giờ nhìn thấy em . Như chưa bao giờ nghĩ về em . Như chưa bao giờ yêu em.

Nói thật...

Anh nhớ tất cả về em...

Nói thật...

Có những lúc anh tưởng lòng mình thật sự thanh thản.

Tưởng trái tim mình đã xóa bóng hình em.

Tưởng rằng mình đã lãng quên tất cả.

Nhưng , nói thật...

Là anh không thể.

:.♥.: LÀ giỌt sƯơng :.♥.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥.::.♥.: NẮng vÔ tỲnk :.♥.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥.: :.♥.: EM iÊu aNh :.♥.: ChỶ vỲ aNh lÀ nẮng :.♥.::.♥.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥.:
Xem lý lịch thành viên http://over9.forumice.net

a[n]h n[o]i' t[h]a^[t].
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang