OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  IndexIndex  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Lời nói từ đáy lòng...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Lời nói từ đáy lòng...   30/11/2008, 11:30

Em à! Giờ này chắc em đang vui vẻ bên người ấy phải ko. Giá mà em biết được có 1 người đang nhớ mong em vẫn cố chờ đợi 1 phép màu sảy ra. Phép màu ấy sẽ đưa em đến bên anh cà em sẽ yêu anh, chỉ mình anh mà thôi. Liệu có quá tham lam ko nhỉ, chắc là ko bởi chẳng ai cấm ta ước mơ cả. Thế nhưng sự thật vẫn là sự thật, sẽ chẳng bao giờ em yêu anh, sẽ chẳng bao giờem có thể cảm nhận được t/y của anh dành cho em mãnh liệt thế nào.

Anh vẫn nhớ những giây phút ta bên nhau thật vui vẻ và hạnh phúc, mặc dù ta luôn cãi nhau còn anh luôn gây sự trước, thế nhưng nếu ko như vậy thì anh ko biết làm gì để thấy nụ cười của em, ko biết làn gì để em để ý đến anh. Tất nhiên anh sẽ nhớ mãi những giây phút ấy, nhưng còn em liệu em có nhớ ko, có lẽ là ko rồi. Anh đâu có là gì để mà em phải nhớ, đối với em đó chỉ là 1 hình ảnh khẽ vụt qua trước mắt, rất dễ quên phải ko em. Đã có lần anh hỏi em:" anh có vị trí thế nào trong lòng em", em đã nói rằng:" tất nhiên là bạn thân rồi". Bạn thân ư, đúng, em coi anh là bạn nhưng em có biết rằng đã từ lâu anh ko còn coi em là 1 người bạn nữa. Đối với anh, em đã là 1 phần trí nhớ, 1 phần kí ức sẽ mãi mãi ko bao giờ phai mờ, em như những tia sáng lé loi trong cuộ đời đầy tăm tối của anh. Cũng đành vậy, em đã coi anh là bạn thân vậy là anh có thể được ở bên em nhiều hơn, có thể làm em cười nhiều hơn và làm em hạnh phúc. Thế nhưng giờ thì sao, 1 chút hy vọng đó em cũng tước mất của anh là sao, tại sao vậy, anh ko thể hiểu nổi.

Em biết ko, anh đã nghĩ rằng dù gì anh vẫn phải nói những tình cảm của anh cho em hiểu và vì thế mà anh đã đợi đến ngày sinh nhật em, hôm đó anh sẽ tặng em 1 món quà thật ý nghĩa và sẽ nói hết lọng mình với em. Nhưng rồi sao, anh cứ đợi và rồi vô ích, em đâu cos để ý gì đến anh, bạn thân ư vậy mà 1 lời mời cũng ko có. Thực sự anh đã quá thất vọng, quen em được vài năm rồi mà anh còn ko bằng 1 thăng em mới quen vài tháng sao. Vậy đối với em anh là cái gì đây, có lẽ là 1 con số 0. Dù sao cũng chỉ còn vài tháng nữa là ra trương rồi, có lẽ em cũng chẳng gặp lại anh nữa đâu, liệi khi gặp lai em có nhận ra nh ko hay là em sẽ quên anh, quên anh mãi mãi. Khi em đọc bài viết này có thể em sẽ hiểu cũng có thể là ko, nhưng cũng ko còn quan trọng nữa, bởi sẽ chẳng thay đổi được gì.

Anh cũng ko nhớ lời bài hát lắm nhưng chắc là:"anh cầu chúc cho 2 người, 1 người anh yêu và 1 người yêu người anh yêu...", mong em sẽ mãi hạnh phúc và hãy cứng rắn lên nhé vì em hay mít ướt lắm. Còn anh, anh sẽ cố quên em, người ta nói rằng thời gian sẽ xoá nhoà tất cả mà, nhưng khoảng thời gian đó là sẽ là bao lâu đây, hy vọng sẽ ko phải là cả cuộc đời...

:.♥.: LÀ giỌt sƯơng :.♥.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥.::.♥.: NẮng vÔ tỲnk :.♥.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥.: :.♥.: EM iÊu aNh :.♥.: ChỶ vỲ aNh lÀ nẮng :.♥.::.♥.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥.:
Xem lý lịch thành viên http://over9.forumice.net
Dai ca malo
Bộ Trưởng Bộ Tư Lệnh
Bộ Trưởng Bộ Tư Lệnh

Nam
Job/hobbies : basket ball vs chém gió
Humor : rồi ngày mai tất cả mọi chuyện sẽ qua

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời nói từ đáy lòng...   30/11/2008, 13:41

hoá ra Hiếu què cũng biết yêu cơ đấy.anh lại tưởng mày dị ứng với con gái chứ?

Tìm trong phố vắng bóng hình nơi nao
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/my_profile-HEr3e2k7fpmXelpk_d9zwRDUDWIf1cdr

Lời nói từ đáy lòng...
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang