OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  IndexIndex  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Có thể....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Có thể....   29/11/2008, 18:37

Có thể, trong con mắt của em bây giờ, anh cũng chẳng còn đáng yêu, chẳng còn dễ thương như cái buổi đầu em gặp anh nữa. Anh cũng không hiểu sao mình lại trở nên tệ hại như thế này. Nhưng thôi, ai cũng có quyền có những sai lầm (nếu như anh lúc nào cũng làm chủ được cuộc sống của mình thì anh đâu cần mong mỏi sự trợ giúp về tinh thần từ phía em đâu!).

Và như người ta nói: "Chấp nhận thất bại còn hơn là sự cầu cạnh hạnh phúc". Anh thừa nhận sự thất bại của mình. Điều duy nhất mà anh cảm thấy tiếc: đó là anh đã yêu em bằng cả trái tim mình, nhưng tình yêu ấy vẫn không đủ mạnh để giúp em cảm thấy mạnh mẽ hơn và thể hiện đúng vai trò của một người con gai khi ở bên cạnh người dan ong em yêu - thế thôi!

Cảm ơn em về tất cả những gì đã qua, về tất cả những niềm vui - nỗi buồn, những niềm hạnh phúc - những sự khổ đau mà em đem đến cho anh. Có lẽ bởi mỗi sự trải nghiệm dù tốt hay xấu cũng đều giúp cho người ta chín chắn hơn, đều giúp cho người ta "tiến bộ" và tiếp cận gần hơn với sự hoàn thiện... Mong rằng những ngày phía trước đối với em sẽ là những ngày tràn ngập niềm vui, khi mà trên thế gian này chẳng còn ai ngóng trông em hàng ngày nữa, chẳng còn ai nhắn tin hay gọi điện vào những lúc em đang bận vui với bạn bè, chẳng còn ai trách móc, giận hờn hay bắt em phải nghe những lời nói "thiếu suy nghĩ" nữa... Âu đó cũng là một sự giải thoát cho cả em - và anh nữa, phải vậy không?

:.♥.: LÀ giỌt sƯơng :.♥.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥.::.♥.: NẮng vÔ tỲnk :.♥.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥.: :.♥.: EM iÊu aNh :.♥.: ChỶ vỲ aNh lÀ nẮng :.♥.::.♥.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥.:
Xem lý lịch thành viên http://over9.forumice.net

Có thể....
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang