OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  IndexIndex  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Chuyện tớ và ấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Chuyện tớ và ấy   29/11/2008, 18:21

Tớ đã tự hỏi thật lâu về những chuyện giữa tớ và ấy , tại sao tớ thích ấy và tại sao ấy lại không thích tớ ... Tớ thích ấy vì ... mà cũng chẳng biết phải nói sao nữa. Thích 1 ai đó nghĩa là trong mắt người đó luôn giữ lại hình ảnh của người mình thích, nhớ khi người ấy cười, khi người ấy nói và tất tần tật những thứ thuộc về người ấy dù khi ngẫm nghĩ lại cảm giác như mình thật ngốc khi nghĩ nhiều đến 1 người mà bản thân từng cho là "ko thể thích đc" .

Cảm giác thích 1 ai đó khiến người ta thay đổi, những thay đổi cứ từ từ lấn tới và tràn ngập trong ta với những cảm xúc ngây ngô, chân thật nhất của lần đầu tiên biết yêu ... Sẽ ko ai có thể quên mối tình đầu tiên và có lẽ tớ cũng sẽ nhớ mãi về ấy dù ...

Tớ thik ấy nhưng có lẽ ấy ko thik cách mà tớ đối với ấy. Sadness & sorrow, Chỉ là bạn, đó dường như chính là thông điệp ấy muốn nhắn gửi nhưng tớ vô tâm bước qua nó ko chút đắn đo để rồi chạy theo những điều viễn vông, ko thực tế. Kết cục chỉ là 1 khoảng lặng lưng chừng để tớ nhìn lại tất cả trong tiếc nuối và hụt hẫng. Tại sao ấy lại ko thích tớ, tớ đã từng tự hỏi mình như vậy nhưng biết để làm gì khi mọi chuyện đã ko thành ? Tớ ko thể trở thành mẫu người lý tưởng của ấy vì nếu chấp nhận thay đổi, tớ e rằng sẽ ko còn là chính bản thân mình nữa. Cũng giống như tớ thích ấy vì đó chỉ là ấy, nếu ấy thay đổi hay biến thành 1 con người khác có lẽ những tình cảm ấy sẽ ko còn

Dù đau buồn thế nào nhưng tớ vẫn luôn mong ấy sẽ cảm thấy hạnh phúc dù người ấy chọn sẽ ko là tớ. Ấy đã quen và cảm thấy thích 1 ai đó, người ấy có lẽ sẽ chính là người sẽ đem đến cho ấy hạnh phúc thật sự, khiến ấy cười và cảm thấy thoải mái thật sự ... Sẽ chỉ là nói dối nếu như tớ bảo sẽ ko buồn khi thấy ấy sánh vai cũng người đó nhưng chí ít ấy cũng sẽ vui, đó có lẽ là điều duy nhất mà tớ có thể nói với ấy ... Hạnh phúc nhé ...

:.♥.: LÀ giỌt sƯơng :.♥.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥.::.♥.: NẮng vÔ tỲnk :.♥.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥.: :.♥.: EM iÊu aNh :.♥.: ChỶ vỲ aNh lÀ nẮng :.♥.::.♥.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥.:
Xem lý lịch thành viên http://over9.forumice.net

Chuyện tớ và ấy
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Topic Những Câu chuyện Thiền của Mytutru
» Chuyến Xe Cuộc Đời
» Chuyện Chú Quậy
» Một Chuyện Tình Đẹp - khuyết danh
» CHUYẾN ĐÒ CHIỀU